Samba

Lokacin da aka fara gabatar da Samba na Brazil ga Malaman Rawa na Amurka a 1929, ya zama abin jin daɗi na dare. Kamar sauran raye -rayen Brazil da yawa, kiɗan haɗin gwiwa ne na salon Afirka da Latin Amurka wanda aka ƙawata shi da lafazi masu daɗi. A cikin tsari, Samba serenade ce; ana ci gaba da katse maimaita kaɗe -kaɗen ta ta hanyar kaɗa guitar ko wasu kayan kida. Asalinsa daga Bahia, Brazil, rawa ta fara zama sananne a Rio de Janeiro, kuma daga baya, mawaƙan Latin Amurka masu kida sun ɗauki salon sa maye. Samba na biki ne kuma mai sauƙin kai, kuma ana yin sa a yau a duk sassan duniya. Yana kawo tuna hotuna na bukukuwa da ban mamaki na Rio! A cikin ƙasarsu, Samba galibi ana rawa da shi zuwa ɗan jinkirin matsakaici wanda ya bambanta sosai da sigar ruhi da aka fi so a Amurka Samba ta yi tsayayya da gwajin lokaci kuma har yanzu tana matsayi mafi girma tsakanin zamantakewa da masu rawa.

A Fred Astaire Dance Studios, falsafar mu mai sauƙi ce kuma madaidaiciya: koyan raye -raye yakamata ya zama koyaushe! Tuntube mu a yau, kuma tabbatar da tambaya game da tayin gabatarwar mu na musamman ga sabbin ɗalibai.