Hanyoyin Koyarwa

Hanyoyin Koyarwa na Fred Astaire Dance Studios

Gata ce tamu mu ɗauki sunan kasuwanci Fred Astaire Dance Studios, kuma mun himmatu wajen ɗaukaka martabar wanda ya kafa mu, Mista Fred Astaire, a duk abin da muke yi. Yanayin dumi, farin ciki, da 100% mara yanke hukunci zaku gano a Fred Astaire Dance Studios shine saboda wannan sadaukarwar - kuma saboda ɗalibanmu suna da ƙwaƙƙwaran gaske da abubuwan KYAU yayin da suke koyon rawa!
fadu 2
fadu 1

Tsarin karatun Fred Astaire Dance Studios

Asalin ƙaƙƙarfan salon rawa na Fred Astaire, Fred Astaire Dance Studios' manhajar raye-rayen ballroom ya ƙunshi cikakken kewayon Amurkawa, Latin-Amurka, Salon Ƙasashen Duniya, raye-rayen raye-raye/Theater Arts da ƙari. Shahararrun zakarun raye-raye na duniya da membobin kungiyar rawa ta kasa da kasa ta Fred Astaire suna ci gaba da yin nazari da duba tsarin karatunmu, don tabbatar da cewa mafi kyawun shirye-shirye na zamani ne kawai ake bayarwa ga ɗalibanmu. Hanyar koyarwarmu ta musamman ta haɗa da tsari mai hawa uku na darussa masu zaman kansu da aka tsara akai-akai, azuzuwan rukuni da ƙungiyoyin gudanarwa.

Darussan Kasuwanci

Darussan masu zaman kansu, tare da masu koyar da rawa ɗaya ko fiye, suna ba ku kulawa ta musamman da keɓaɓɓu don dubawa da jin ƙarfin gwiwa a filin rawa, yayin haɓaka ikon jagoranci ko bin kowane abokin tarayya. Muna tafiya da hanzarin ku, kammalawa da goge rawa ku a duk lokacin.
fred astaire dance studio30

Kungiyoyin Karatu

Azuzuwan ƙungiya suna haɓaka darussan ku masu zaman kansu, saboda a nan ne ake koyan alamu, dabara, da salo. Azuzuwan rukuni kuma suna ba ku damar saduwa da sauran ɗalibai masu irin makasudin raye -raye, haɓaka daidaituwa, da koyan injiniyoyin rawa.

Ƙungiyoyin Aiki

Ƙungiyoyin aikace -aikacen da aka tsara akai -akai suna kammala bayanan da aka koyar a cikin darussan ku masu zaman kansu da azuzuwan rukuni. A bukukuwan wasan kwaikwayo na Fred Astaire Dance Studios, muna kashe fitilu, kunna kiɗan, kuma muna jin daɗin raye -raye tare da mutane daban -daban a cikin kwanciyar hankali na zamantakewa. Ƙungiyoyin motsa jiki suna taimaka muku "haɗa shi duka", taimakawa tare da gano kiɗan, kuma yana taimaka muku koyon yadda ba za ku shiga cikin wasu mutane akan bene na rawa ba. Ƙungiyoyin gudanar da aiki babbar hanya ce (& FUN!) Don amfani da abin da kuke koya.

Tsarin Fred Astaire Trophy

Tsarin Trophy na Fred Astaire Dance Studios Trophy yana ba ku hanya mai sauƙi don bin diddigin ci gaban ku yayin da kuke jin daɗin rawa! Shirye -shiryenmu na Farko da na Gidauniyar Zamani suna koya wa sabbin ɗalibai tsarin matakai da dabaru don motsawa cikin kwanciyar hankali a kusa da filin rawa. Daga can, ɗalibai za su iya ci gaba zuwa Shirin Bronze Trophy (mafi mashahuri!), Wanda ke ba wa ɗalibai damar yin rawa a kan kowane gidan rawa, zuwa kowane kiɗa, tare da kowane abokin tarayya, kuma suna jin daɗi da ƙarfin gwiwa. Daga can, ɗalibai za su iya ci gaba zuwa Shirin Azurfa sannan kuma har zuwa Zinare!

Sabbin Kayayyakin Kan layi!

Yayin da tarihin kamfaninmu ya samo asali a cikin Golden Age na Hollywood, muna alfahari da kasancewa kan gaba na koyar da rawa! Tarinmu na kama-da-wane ya haɗa da kyaututtuka na zamani da yawa waɗanda ke taimaka wa sabbin ɗalibai gano farin ciki na rawa, da taimaka wa ɗalibai na yanzu su ƙarfafa darussan su tare da fa'idodi masu ƙima:

  • Tsarin Trophy na kan layi:  a matsayin ɗalibin da aka yi rajista, wannan shirin yana ba ku damar kan layi don tsarin rawa don matakin yin rajista (da ƙasa), don haka za ku iya aiwatar da tsarin karatun ku a gida, kowane lokaci - gwargwadon abin da kuke so!


raye-rayen zamantakewa na ɗaya daga cikin mashahuran wasannin motsa jiki a duniya - jin daɗin kowace ƙasa, ta mutane masu shekaru daban-daban. A cikin fasahar sanin mutane da kuma zama tare da mutane, rawa babbar fa'ida ce ta zamantakewa. Labari mai dadi shine, saboda rawa wani nau'i ne na dabi'ar mutum ta bayyana kansa, kowane mutum yana da damar yin rawa! A Fred Astaire Dance Studios, za ku ga cewa koyon rawa, (kamar rawa kanta), yana cike da farin ciki da jin daɗin ci gaba. Yayin da kuka fara ƙware wannan fasahar maras lokaci, za ku fahimci fa'idodin raye-raye marasa adadi na zamantakewa, na zahiri, da ɗabi'a. Ko kai mafari ne ko ƙwararriyar ƙwararriyar rawa, ma'aikatanmu za su yi iya ƙoƙarinsu don fitar da ƴan rawa a cikin ku, kuma su taimaka muku cimma burin ku na rawa. Kuma za ku ji daɗi sosai a hanya, mun san za ku so ku ci gaba da dawowa! Tuntube mu a yau, bari mu fara!